சிறையில் ஆட்டத்தை ஆரம்பித்தார் சவுக்கு சங்கர் | Savukku Sankar | Savukku Sankar Interview | Tamilசிறையில் ஆட்டத்தை ஆரம்பித்தார் சவுக்கு சங்கர் | Savukku Sankar | Savukku Sankar Interview | Tamil

#Savukkusankar #Savukkushankar #savukkushankarlatestinterview

tamil news,tamil news live,live tamil news,m.k.stalin,today news,today news tamil,tamil news today,tamil movies,tamil reaction,movie reaction,review,mr.tamizhan,mr.tamilan,tamil troll,madan gowri,tamil voice over,indiaglitz,ig,newsglitz,behindwoods,kollywood,polimer news,news 7,sun news,thanthi news,seeman,savuku sankar,ravinder,mahalakshmi marriage video,tamil cinema review,kollywood gossips in tamil,indiaglitz tamil,biriyani chicken biriyani tamil

source

9 thoughts on “சிறையில் ஆட்டத்தை ஆரம்பித்தார் சவுக்கு சங்கர் | Savukku Sankar | Savukku Sankar Interview | Tamil”

  1. தயவு செய்து வழக்கறிஞர்கள் அவரை தொடர்ந்து சந்தித்து வாருங்கள்.

  2. பாத்து ஜெயிலரய்யா ராம்குமார் மாதிரி கிச்சன்ல வயரக் கியர கடிச்சு தற்கொலை செஞ்சுடப் போறான்

  3. இவனை சிறையிலேயே
    கொள்ளவேண்டும்
    ஶ்ரீமதி விஷயத்தில் இவன் ஒரு துரோகி

  4. கொஞ்ச பேச்சா பேசினார் விடுதலை புலிகள் இறப்பு .தூத்துக்குடி துப்பாக்கி சூடு ஶ்ரீமதி வழக்கு இன்னும்பல

  5. நீதிமன்ற அவமதிப்பு வழக்கு பதிவு செய்து விசாரணை நடத்தி தண்டனை விதிக்கப்பட்டது. மதுரை சிறையில் அடைக்கப்பட்டவர் பல காரணங்களுக்காக உடனே கடலூர் சிறையில் அடைக்கப்பட்டார். ௮லுவக ரீதியாக ஒரு நடவடிக்கை எடுக்க துறையின் மூலம் உத்தரவு பிறப்பித்ததை, ௮வர் பெற்றுக் கொள்ள முடியாது என்று மறுத்து விட்டதால், ௮ந்த உத்தரவு ௮வர் ௮டைத்து வைத்துள்ள ௮றையில் ஒட்டப்பட்டது. ௮வரின் ஒட்டப்பட்ட உத்தரவை கிழித்து விட்டதாக கூறப்படுகிறது. ௮தைவைத்தே ௮வர் சிறையில் இருந்து வருகிற இந்த ஓர் மாதம் பார்க்க வ௫ம் பார்வையாளர்களைப் பார்க்க ௮நுமதி இல்லை என்ற விவரம் வெளிவந்துள்ளன. ௮வர் ௮வ௫க்கு வழங்கிய ௮ரசின் ௮லுவலக உத்தரவைத் தான் கிழித்து விட்டதாக கூறுவதாலும், ௮து சிறையின் சொத்தல்ல ௭ன்ற நிலையில், ௮வ௫க்கு வழங்கி உள்ளதண்டனையை ௭ப்படி பார்க்க வேண்டும் என்று நிலை உள்ளது.

Leave a Comment

Your email address will not be published.

%d bloggers like this: